789BET

JUN88

M88

KTO

BONGDAINFO

BONGDAINFO

TF88

Suncity

BONGDAINFO

TA88

TA88

ONE88

ONE88

11BET

11BET

FABET

FABET

OXBET

OXBET

BONG99

BONG99

DABET

DABET

LUCKY88

LUCKY88

FCB8

FCB8

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • Ngoại Hạng Anh
  • 21:00 - 01/10
    Fulham
    vs
    Newcastle United
  • 21:00 - 01/10
    Liverpool
    vs
    Brighton Hove Albion
  • 21:00 - 01/10
    Bournemouth AFC
    vs
    Brentford
  • 21:00 - 01/10
    Crystal Palace
    vs
    Chelsea
  • 21:00 - 01/10
    Southampton
    vs
    Everton
  • 23:30 - 01/10
    West Ham United
    vs
    Wolves
  • La Liga
  • 21:15 - 01/10
    Getafe
    vs
    Real Valladolid
  • 23:30 - 01/10
    Sevilla
    vs
    Atletico Madrid
  • 02:00 - 02/10
    Mallorca
    vs
    FC Barcelona
  • Bundesliga
  • 20:30 - 01/10
    VfL Wolfsburg
    vs
    VfB Stuttgart
  • 20:30 - 01/10
    Eintracht Frankfurt
    vs
    Union Berlin
  • 20:30 - 01/10
    RB Leipzig
    vs
    VfL Bochum
  • 20:30 - 01/10
    FC Koln
    vs
    Borussia Dortmund
  • 20:30 - 01/10
    SC Freiburg
    vs
    FSV Mainz 05
  • 23:30 - 01/10
    Werder Bremen
    vs
    Borussia Monchengladbach
  • Serie A
  • 22:59 - 01/10
    Inter Milan
    vs
    AS Roma
  • 01:45 - 02/10
    Empoli
    vs
    AC Milan
  • Ligue 1
  • 22:00 - 01/10
    Strasbourg
    vs
    Rennes
  • 02:00 - 02/10
    Paris Saint Germain (PSG)
    vs
    Nice
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 21:30 - 01/10
    Vizela
    vs
    Portimonense
  • 00:00 - 02/10
    GD Chaves
    vs
    Estoril
  • 02:30 - 02/10
    Vitoria Guimaraes
    vs
    Benfica
  • VĐQG Hà Lan
  • 21:30 - 01/10
    SC Cambuur
    vs
    PSV Eindhoven
  • 23:45 - 01/10
    Groningen
    vs
    AZ Alkmaar
  • 01:00 - 02/10
    AFC Ajax
    vs
    Go Ahead Eagles
  • 02:00 - 02/10
    FC Twente Enschede
    vs
    Vitesse Arnhem
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 00:38 - 02/10
    New England Revolution
    vs
    Atlanta United
  • 02:30 - 02/10
    Colorado Rapids
    vs
    FC Dallas
  • 04:30 - 02/10
    Charlotte FC
    vs
    Philadelphia Union
  • 06:30 - 02/10
    FC Cincinnati
    vs
    Chicago Fire
  • 06:30 - 02/10
    Montreal Impact
    vs
    DC United
  • 06:30 - 02/10
    Columbus Crew
    vs
    New York Red Bulls
  • VĐQG Argentina
  • 22:59 - 01/10
    CA Platense
    vs
    Defensa Y Justicia
  • 22:59 - 01/10
    Central Cordoba SDE
    vs
    Sarmiento Junin
  • 01:30 - 02/10
    San Lorenzo
    vs
    CA Huracan
  • 04:00 - 02/10
    Banfield
    vs
    Godoy Cruz Antonio Tomba
  • 06:30 - 02/10
    Arsenal de Sarandi
    vs
    Independiente
  • VĐQG Brazil
  • 01:00 - 02/10
    Internacional RS
    vs
    Santos
  • 01:00 - 02/10
    Ceara
    vs
    America MG
  • 01:00 - 02/10
    Atletico Mineiro
    vs
    Fluminense RJ
  • 05:00 - 02/10
    Goias
    vs
    Fortaleza
  • 05:00 - 02/10
    Atletico Paranaense
    vs
    Juventude
  • 05:00 - 02/10
    Flamengo
    vs
    Bragantino
  • 05:00 - 02/10
    Avai FC
    vs
    Atletico Clube Goianiense
  • Liga Mexico
  • 05:00 - 02/10
    Atletico San Luis
    vs
    Tigres UANL
  • 05:05 - 02/10
    Monterrey
    vs
    Pachuca
  • Ngoại Hạng Nga
  • 20:30 - 01/10
    Khimki
    vs
    CSKA Moscow
  • 22:59 - 01/10
    Lokomotiv Moscow
    vs
    Ural Sverdlovsk Oblast
  • Holland Ligue 3
  • 20:30 - 01/10
    Koninklijke HFC
    vs
    IJsselmeervogels
  • 20:30 - 01/10
    Katwijk
    vs
    TEC
  • 22:00 - 01/10
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
    vs
    De Treffers
  • Hạng 3 Séc
  • 20:30 - 01/10
    Slavia Kromeriz
    vs
    Velke Mezirici
  • 21:00 - 01/10
    Karlovy Vary Dvory
    vs
    Admira Praha
  • 21:00 - 01/10
    Most Mus
    vs
    Zivanice
  • 21:00 - 01/10
    Slovan Velvary
    vs
    Usti nad Labem
  • Welsh Premier League
  • 20:30 - 01/10
    Flint Town
    vs
    Pen-y-Bont FC
  • 20:30 - 01/10
    Pontypridd
    vs
    Caernarfon
  • 20:30 - 01/10
    Connahs Quay Nomads FC
    vs
    Haverfordwest County
  • 20:30 - 01/10
    UWIC Inter Cardiff
    vs
    Aberystwyth Town
  • Ngoại Hạng Lebanon
  • 20:30 - 01/10
    Al-Nejmeh
    vs
    Shabab Sahel
  • Hạng 2 Slovenia
  • 20:30 - 01/10
    NK Bilje
    vs
    Krsko Posavlje
  • 20:30 - 01/10
    Roltek Dob
    vs
    MNK FC Ljubljana
  • 20:30 - 01/10
    NK Fuzinar
    vs
    NK Nafta
  • 20:30 - 01/10
    NK Primorje
    vs
    Krka
  • VĐQG Uzbekistan
  • 20:30 - 01/10
    Kuruvchi Bunyodkor
    vs
    Navbahor Namangan
  • AFC FUTSAL ASIAN CUP
  • 20:30 - 01/10
    Senegal Beach Soccer
    vs
    Egypt Beach Soccer
  • South Africa First League
  • 20:30 - 01/10
    Cape Town All Stars
    vs
    Uthongathi FC
  • 20:30 - 01/10
    Casric Stars
    vs
    Black Leopards
  • 20:30 - 01/10
    Magesi
    vs
    Tshakhuma Tsha Madzivhandila
  • 20:30 - 01/10
    Pretoria Callies
    vs
    MM Platinum FC
  • 20:30 - 01/10
    Venda
    vs
    Baroka FC
  • Hạng Nhất Belarus
  • 20:30 - 01/10
    FK Lida
    vs
    Ostrowitz
  • Belgium Women\'s Premier League
  • 20:30 - 01/10
    Standard Liege (w)
    vs
    White Star Bruxelles (w)
  • 20:30 - 01/10
    Eendracht Aalst (w)
    vs
    Oud Heverlee Leuven (w)
  • Schleswig Holstein Liga
  • 20:30 - 01/10
    SV Todesfelde
    vs
    Union Neumunster
  • 22:00 - 01/10
    Inter Turkspor Kiel
    vs
    Dornbreite Lubeck
  • Poland Division 4
  • 20:30 - 01/10
    GKP Gorzow
    vs
    Miedz Legnica II
  • 21:00 - 01/10
    Mlawianka Mlawa
    vs
    Pilica Bialobrzegi
  • 21:00 - 01/10
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    vs
    KS Legionovia Legionowo
  • 21:00 - 01/10
    Ursus Warszawa
    vs
    LKS Lodz II
  • 21:00 - 01/10
    Olimpia Grudziadz
    vs
    KP Starogard Gdanski
  • 21:00 - 01/10
    Gwarek Tarnowskie Gory
    vs
    Warta Gorzów Wielkopolski
  • 21:00 - 01/10
    MKS Kluczbork
    vs
    Rekord Bielsko-Biala
  • Germany Oberliga NOFV
  • 20:30 - 01/10
    SV Oberachern
    vs
    TSG Backnang
  • 20:30 - 01/10
    Altona 93
    vs
    Eimsbutteler TV
  • 20:30 - 01/10
    FSV Hollenbach
    vs
    Holzhausen
  • 20:30 - 01/10
    FV Offenburg
    vs
    Stuttgarter Kickers
  • 20:30 - 01/10
    Gonsenheim
    vs
    Wadegesi Heim
  • 21:00 - 01/10
    TuSpo Surheide
    vs
    Blumenthaler SV
  • 22:59 - 01/10
    SG Schneifel
    vs
    TSV Emmelshausen
  • 22:59 - 01/10
    TuS Kirchberg 1909
    vs
    Sportfreunde Eisbachtal
  • Bosnia erzegovina 1st League
  • 20:30 - 01/10
    FK Podrinje
    vs
    Ljubic Prnjavor
  • 20:30 - 01/10
    FK Krupa
    vs
    Laktasi
  • 20:30 - 01/10
    FK Zvijezda 09
    vs
    Drina Zvornik
  • 20:30 - 01/10
    FK Gorazde
    vs
    NK Vis Simm-Bau
  • 20:30 - 01/10
    Bratstvo Gracanica
    vs
    NK Travnik
  • 20:30 - 01/10
    FK Rudar Kakanj
    vs
    Stupcanica Olovo
  • 20:30 - 01/10
    NK Tomislav
    vs
    Radnicki Lukavac
  • 20:30 - 01/10
    NK Gradina Srebrenik
    vs
    Zvijezda Gradacac
  • 20:30 - 01/10
    GOSK Gabela
    vs
    Mladost Doboj Kakanj
  • AFC FUTSAL ASIAN CUP
  • 20:30 - 01/10
    Bijelo Brdo
    vs
    HNK Cibalia
  • 20:30 - 01/10
    NK Jarun
    vs
    NK Dugopolje
  • 20:30 - 01/10
    HNK Vukovar 91
    vs
    Hrvatski dragovoljac
  • Slovenia 3.Liga
  • 20:30 - 01/10
    NK Posavje Krsko
    vs
    Dobrovce
  • Wales FAW Championship
  • 20:30 - 01/10
    Cambrian Clydach
    vs
    Pontardawe Town
  • 20:30 - 01/10
    Llantwit Major
    vs
    Ynyshir Albions
  • 20:30 - 01/10
    Trefelin
    vs
    Cwmbran Celtic
  • 20:30 - 01/10
    Colwyn Bay
    vs
    Prestatyn Town FC
  • 20:30 - 01/10
    Conwy Utd
    vs
    Gresford
  • 20:30 - 01/10
    Newi Cefn Druids
    vs
    Llanidloes Town
  • 20:30 - 01/10
    Buckley Town
    vs
    Guilsfield
  • 20:30 - 01/10
    Holywell
    vs
    Penrhyncoch
  • 20:30 - 01/10
    Holyhead
    vs
    Mold Alexandra
  • 20:30 - 01/10
    Barry Town United
    vs
    Taffs Well
  • 20:30 - 01/10
    Carmarthen
    vs
    Afan Lido
  • Croatia 3.Division
  • 20:30 - 01/10
    NK Belisce
    vs
    Trnje
  • 20:30 - 01/10
    Jadran LP
    vs
    NK Zagorec Krapina
  • SeasonSouth Africa MTN 8 Cup
  • 20:30 - 01/10
    Orlando Pirates
    vs
    Mamelodi Sundowns
  • Norway Division 4
  • 20:30 - 01/10
    Forde
    vs
    Spjelkavik
  • 21:00 - 01/10
    Aalesund FK B
    vs
    Honefoss BK
  • 21:00 - 01/10
    Elverum
    vs
    Toten
  • 21:00 - 01/10
    Djerv 1919
    vs
    Lysekloster
  • 22:00 - 01/10
    Shas B Team card product
    vs
    froya
  • Holland Reserve League
  • 20:30 - 01/10
    Willem II Reserves
    vs
    FC Groningen Reserves
  • 21:00 - 01/10
    Almere City FC U21
    vs
    Feyenoord Reserve
  • Israel Youth League
  • 20:40 - 01/10
    Maccabi Tel Aviv U19
    vs
    Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
  • 20:45 - 01/10
    Hapoel Raanana Roei U19
    vs
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
  • Hạng Nhất Anh
  • 21:00 - 01/10
    Blackburn Rovers
    vs
    Millwall
  • 21:00 - 01/10
    Coventry City
    vs
    Middlesbrough
  • 21:00 - 01/10
    West Bromwich(WBA)
    vs
    Swansea City
  • 21:00 - 01/10
    Cardiff City
    vs
    Burnley
  • 21:00 - 01/10
    Reading
    vs
    Huddersfield Town
  • 21:00 - 01/10
    Blackpool
    vs
    Norwich City
  • 21:00 - 01/10
    Rotherham United
    vs
    Wigan Athletic
  • 21:00 - 01/10
    Sunderland A.F.C
    vs
    Preston North End
  • 21:00 - 01/10
    Bristol City
    vs
    Queens Park Rangers (QPR)
  • 21:00 - 01/10
    Sheffield United
    vs
    Birmingham City
  • VĐQG Bỉ
  • 21:00 - 01/10
    Oud Heverlee
    vs
    Saint Gilloise
  • 23:15 - 01/10
    Westerlo
    vs
    Zulte-Waregem
  • 23:15 - 01/10
    Oostende
    vs
    Racing Genk
  • 01:45 - 02/10
    Club Brugge
    vs
    Mechelen
  • Ngoại Hạng Scotland
  • 21:00 - 01/10
    Celtic FC
    vs
    Motherwell
  • 21:00 - 01/10
    Aberdeen
    vs
    Kilmarnock
  • 21:00 - 01/10
    Dundee United
    vs
    Saint Johnstone
  • 21:00 - 01/10
    Ross County
    vs
    Hibernian
  • 21:00 - 01/10
    Saint Mirren
    vs
    Livingston
  • VĐQG Na Uy
  • 21:00 - 01/10
    Tromso IL
    vs
    Molde
  • 22:59 - 01/10
    Lillestrom
    vs
    Bodo Glimt
  • 22:59 - 01/10
    Valerenga
    vs
    Stromsgodset
  • England League 1
  • 21:00 - 01/10
    Cheltenham Town
    vs
    Shrewsbury Town
  • 21:00 - 01/10
    Cambridge United
    vs
    Derby County
  • 21:00 - 01/10
    Burton Albion
    vs
    Forest Green Rovers
  • 21:00 - 01/10
    Fleetwood Town
    vs
    Barnsley
  • 21:00 - 01/10
    Port Vale
    vs
    Sheffield Wednesday
  • 21:00 - 01/10
    Charlton Athletic
    vs
    Oxford United
  • 21:00 - 01/10
    Bolton Wanderers
    vs
    Lincoln City
  • 21:00 - 01/10
    Ipswich Town
    vs
    Portsmouth
  • 21:00 - 01/10
    Milton Keynes Dons
    vs
    Peterborough United
  • 21:00 - 01/10
    Wycombe Wanderers
    vs
    Plymouth Argyle
  • 21:00 - 01/10
    Accrington Stanley
    vs
    Morecambe
  • 21:00 - 01/10
    Exeter City
    vs
    Bristol Rovers
  • Hạng 4 Anh
  • 21:00 - 01/10
    Leyton Orient
    vs
    Newport County
  • 21:00 - 01/10
    Stockport County
    vs
    Walsall
  • 21:00 - 01/10
    Salford City
    vs
    Grimsby Town
  • 21:00 - 01/10
    Gillingham
    vs
    Sutton United
  • 21:00 - 01/10
    Crawley Town
    vs
    Stevenage Borough
  • 21:00 - 01/10
    Rochdale
    vs
    Doncaster Rovers
  • 21:00 - 01/10
    Swindon Town
    vs
    Northampton Town
  • 21:00 - 01/10
    Tranmere Rovers
    vs
    Barrow
  • 21:00 - 01/10
    Carlisle United
    vs
    Crewe Alexandra
  • 21:00 - 01/10
    AFC Wimbledon
    vs
    Colchester United
  • FA Cup
  • 21:00 - 01/10
    Alvechurch
    vs
    Nuneaton Borough
  • 21:00 - 01/10
    Stocksbridge Park Steels
    vs
    Ashington
  • 21:00 - 01/10
    Oxford City
    vs
    Plymouth Parkway
  • 21:00 - 01/10
    Peterborough Sports
    vs
    Hemel Hempstead Town
  • 21:00 - 01/10
    Romford
    vs
    Chelmsford City
  • 21:00 - 01/10
    Scarborough
    vs
    Curzon Ashton FC
  • 21:00 - 01/10
    South Shields
    vs
    Marske United
  • 21:00 - 01/10
    St Ives Town
    vs
    Chasetown
  • 21:00 - 01/10
    Swindon Supermarine
    vs
    Farnborough Town
  • 21:00 - 01/10
    Kings Lynn
    vs
    Kettering Town
  • 21:00 - 01/10
    Taunton Town
    vs
    Walton Hersham
  • 21:00 - 01/10
    Three Bridges
    vs
    Hereford United
  • 21:00 - 01/10
    Weymouth
    vs
    Welling United
  • 21:00 - 01/10
    Worthing
    vs
    Eastbourne Borough
  • 21:00 - 01/10
    Yate Town
    vs
    Bracknell Town
  • 21:00 - 01/10
    Clitheroe
    vs
    Bury AFC
  • 21:00 - 01/10
    Metropolitan Police
    vs
    Chippenham Town
  • 21:00 - 01/10
    Hyde F.C.
    vs
    Darlington
  • 21:00 - 01/10
    Bamber Bridge
    vs
    Buxton FC
  • 21:00 - 01/10
    Cheshunt
    vs
    Kidderminster Harriers
  • 21:00 - 01/10
    Banbury United
    vs
    Berkhamsted Town
  • 21:00 - 01/10
    Basford Utd
    vs
    Boston United
  • 21:00 - 01/10
    Bath City
    vs
    Sevenoaks Town
  • 21:00 - 01/10
    Beckenham Town
    vs
    Binfield
  • 21:00 - 01/10
    Billericay Town
    vs
    Biggleswade Town
  • 21:00 - 01/10
    Carshalton Athletic FC
    vs
    Havant Waterlooville
  • 21:00 - 01/10
    Chester FC
    vs
    Hanley Town
  • 21:00 - 01/10
    Hornchurch
    vs
    Braintree Town
  • 21:00 - 01/10
    Chorley FC
    vs
    Blyth Spartans
  • 21:00 - 01/10
    Coalville
    vs
    Sudbury
  • 21:00 - 01/10
    Dulwich Hamlet
    vs
    Folkestone
  • 21:00 - 01/10
    Gainsborough Trinity
    vs
    Worksop Town
  • 21:00 - 01/10
    Gloucester City
    vs
    Merthyr Town
  • 21:00 - 01/10
    Hanwell Town
    vs
    Ebbsfleet United
  • 21:00 - 01/10
    Hendon
    vs
    Herne Bay
  • 21:00 - 01/10
    Hampton Richmond Borough
    vs
    Paulton Rovers
  • Hạng 5 Anh
  • 21:00 - 01/10
    Aldershot Town
    vs
    Wealdstone FC
  • 21:00 - 01/10
    Dorking
    vs
    Dagenham Redbridge
  • 21:00 - 01/10
    Halifax Town
    vs
    Woking
  • 21:00 - 01/10
    Gateshead
    vs
    Eastleigh
  • 21:00 - 01/10
    Solihull Moors
    vs
    Bromley
  • 21:00 - 01/10
    Barnet
    vs
    York City
  • 21:00 - 01/10
    Southend United
    vs
    Yeovil Town
  • 21:00 - 01/10
    Torquay United
    vs
    Scunthorpe United
  • 21:00 - 01/10
    Chesterfield
    vs
    Maidenhead United
  • 21:00 - 01/10
    Oldham Athletic
    vs
    Wrexham
  • 21:00 - 01/10
    Notts County
    vs
    Altrincham
  • 23:20 - 01/10
    Boreham Wood
    vs
    Maidstone United
  • NPF championship
  • 21:00 - 01/10
    Dartford
    vs
    Hungerford Town
  • England Conference North Division
  • 21:00 - 01/10
    Leamington
    vs
    AFC Telford United
  • 21:00 - 01/10
    Southport FC
    vs
    Bradford Park Avenue
  • England Southern Premier League
  • 21:00 - 01/10
    Dorchester Town
    vs
    Harrow Borough
  • 21:00 - 01/10
    Beaconsfield SYCOB
    vs
    Poole Town
  • 21:00 - 01/10
    Chesham United
    vs
    Tiverton Town
  • 21:00 - 01/10
    Gosport Borough
    vs
    North Leigh
  • 21:00 - 01/10
    Hartley Wintney
    vs
    Truro City
  • England Northern Premier League
  • 21:00 - 01/10
    Atherton Collieries
    vs
    Ashton United
  • 21:00 - 01/10
    FC United of Manchester
    vs
    Marine
  • 21:00 - 01/10
    Lancaster City
    vs
    Belper Town
  • 21:00 - 01/10
    Stafford Rangers
    vs
    Liversedge
  • 21:00 - 01/10
    Stalybridge Celtic
    vs
    Morpeth Town
  • 21:00 - 01/10
    Warrington Town AFC
    vs
    Radcliffe Borough
  • 21:00 - 01/10
    Matlock Town
    vs
    Nantwich Town
  • 21:00 - 01/10
    Guiseley
    vs
    Warrington Rylands
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division
  • 21:00 - 01/10
    Aveley
    vs
    Margate
  • 21:00 - 01/10
    Bishop's Stortford
    vs
    Wingate Finchley
  • 21:00 - 01/10
    Bowers Pitsea
    vs
    Horsham
  • 21:00 - 01/10
    Canvey Island
    vs
    Bognor Regis Town
  • Germany Regionalliga
  • 21:00 - 01/10
    SSV Jeddeloh
    vs
    St Pauli II
  • Spanish Segunda Division B
  • 21:00 - 01/10
    RCD Espanyol B
    vs
    Ibiza Islas Pitiusas
  • 21:00 - 01/10
    Alcorcon B
    vs
    AD Union Adarve
  • 21:30 - 01/10
    Real Oviedo B
    vs
    Ourense CF
  • 22:00 - 01/10
    Leganes B
    vs
    Don Benito
  • 22:00 - 01/10
    SD Beasain
    vs
    CA Cirbonero
  • 22:30 - 01/10
    Atletico Saguntino
    vs
    CF Badalona
  • 22:59 - 01/10
    Valencia CF Mestalla
    vs
    Real Zaragoza B
  • 00:00 - 02/10
    Rio Sports
    vs
    Alaves B
  • 01:00 - 02/10
    CD Arnedo
    vs
    AD San Juan
  • French Championnat Amateur
  • 21:00 - 01/10
    Poissy As
    vs
    Guingamp B
  • 22:00 - 01/10
    Rennes II
    vs
    St Pryve St Hilaire
  • 22:00 - 01/10
    GOAL FC
    vs
    Andrezieux
  • 22:00 - 01/10
    Stade Reims II
    vs
    Metz B
  • 22:59 - 01/10
    Creteil
    vs
    St. Maur Lusi
  • 22:59 - 01/10
    Evian Thonon Gaillard
    vs
    Louhans-Cuiseaux
  • 22:59 - 01/10
    ES Wasquehal
    vs
    Epinal
  • 22:59 - 01/10
    Haguenau
    vs
    ASM Belfortaine
  • 22:59 - 01/10
    Besancon
    vs
    Sainte Genevieve Sports
  • 22:59 - 01/10
    FC Rouen
    vs
    Saint Malo
  • 22:59 - 01/10
    Granville
    vs
    Vannes
  • 22:59 - 01/10
    Maccabi Paris
    vs
    Racing Club de France
  • 22:59 - 01/10
    Chartres FC
    vs
    Chambly FC
  • 22:59 - 01/10
    Blois
    vs
    Caen II
  • 22:59 - 01/10
    Beauvais
    vs
    Voltigeurs Chateaubriant
  • 22:59 - 01/10
    Vierzon
    vs
    FC Nantes B
  • 22:59 - 01/10
    Saumur OL
    vs
    Romorantin
  • 22:59 - 01/10
    CHAMALIERES
    vs
    Bourges
  • 22:59 - 01/10
    Toulon
    vs
    Jura Sud Foot
  • 22:59 - 01/10
    Saint-Priest
    vs
    Hyeres
  • 22:59 - 01/10
    Marignane Gignac
    vs
    Aubagne
  • 22:59 - 01/10
    Frejus St-Raphael
    vs
    Sete FC
  • 22:59 - 01/10
    Canet Roussillon
    vs
    Lyon Duchere
  • 23:30 - 01/10
    Yzeure AS
    vs
    Lorient B
  • 23:30 - 01/10
    Fleury Merogis U.S.
    vs
    Colmar
  • 00:00 - 02/10
    Stade Bordelais
    vs
    Angers II
  • 00:00 - 02/10
    Olympique Ales
    vs
    GRACES
  • 01:00 - 02/10
    Lyonnais II
    vs
    Auxerre B
  • Scottish Championship
  • 21:00 - 01/10
    Cove Rangers
    vs
    Arbroath
  • 21:00 - 01/10
    Queen's Park
    vs
    Raith Rovers
  • 21:00 - 01/10
    Ayr United
    vs
    Inverness
  • 21:00 - 01/10
    Hamilton Academical
    vs
    Dundee
  • 21:00 - 01/10
    Partick Thistle
    vs
    Greenock Morton
  • Scottish Division One
  • 21:00 - 01/10
    Montrose
    vs
    Edinburgh City
  • 21:00 - 01/10
    Falkirk
    vs
    Clyde
  • 21:00 - 01/10
    Queen of South
    vs
    Alloa Athletic
  • 21:00 - 01/10
    Kelty Hearts
    vs
    Airdrie United
  • 21:00 - 01/10
    Dunfermline Athletic
    vs
    Peterhead
  • Scottish Division Two
  • 21:00 - 01/10
    East Fife
    vs
    Stirling Albion
  • 21:00 - 01/10
    Stranraer
    vs
    Albion Rovers
  • 21:00 - 01/10
    Elgin City
    vs
    Annan Athletic
  • 21:00 - 01/10
    Bonnyrigg Rose
    vs
    Stenhousemuir
  • 21:00 - 01/10
    Forfar Athletic
    vs
    Dumbarton
  • Belgian Second Division
  • 21:00 - 01/10
    KVSK Lommel
    vs
    Jeunesse Molenbeek
  • 01:00 - 02/10
    Beerschot Wilrijk
    vs
    KMSK Deinze
  • Hạng 3 Thụy Điển
  • 21:00 - 01/10
    Angelholms FF
    vs
    Atvidabergs
  • 21:00 - 01/10
    Lunds BK
    vs
    Oskarshamns AIK
  • 21:00 - 01/10
    Ljungskile
    vs
    Torns IF
  • 21:00 - 01/10
    Lindome GIF
    vs
    IFK Malmo FK
  • 21:00 - 01/10
    Hammarby TFF
    vs
    Gefle IF
  • 21:00 - 01/10
    Umea FC
    vs
    Sandvikens IF
  • 21:00 - 01/10
    Haninge
    vs
    FC Stockholm Internazionale
  • Hạng 2 Na Uy
  • 21:00 - 01/10
    FK Arendal
    vs
    Kvik Halden
  • 21:00 - 01/10
    Baerum SK
    vs
    Frigg
  • 22:00 - 01/10
    Gjovik Lyn
    vs
    Alta
  • Northern Ireland Premier League
  • 21:00 - 01/10
    Dungannon Swifts
    vs
    Linfield FC
  • 21:00 - 01/10
    Carrick Rangers
    vs
    Crusaders
  • 21:00 - 01/10
    Cliftonville
    vs
    Newry City
  • 23:30 - 01/10
    Larne FC
    vs
    Coleraine
  • VĐQG Ukraina
  • 21:00 - 01/10
    Metalist Kharkiv
    vs
    FC Shakhtar Donetsk
  • Czech Republic Gambrinus Liga
  • 21:00 - 01/10
    Banik Ostrava
    vs
    Dynamo Ceske Budejovice
  • 21:00 - 01/10
    Bohemians 1905
    vs
    FC Viktoria Plzen
  • 21:00 - 01/10
    Mlada Boleslav
    vs
    Sigma Olomouc
  • 00:00 - 02/10
    Sparta Praha
    vs
    Hradec Kralove
  • Czech Republic 2.Liga
  • 21:00 - 01/10
    SK Prostejov
    vs
    Sparta Praha B
  • 21:00 - 01/10
    Lisen
    vs
    MFK Karvina
  • Greece Cup
  • 21:00 - 01/10
    AO Ipato
    vs
    Panelefsiniakos
  • 21:00 - 01/10
    Almopos Arideas
    vs
    Makedonikos
  • Brazil Serie B
  • 21:00 - 01/10
    Brusque FC
    vs
    Criciuma
  • 04:30 - 02/10
    Ituano SP
    vs
    CRB AL
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 21:00 - 01/10
    BATE Borisov
    vs
    FC Torpedo Zhodino
  • VĐQG Lithuania
  • 21:00 - 01/10
    Hegelmann Litauen
    vs
    Siauliai
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 21:00 - 01/10
    Ankaragucu
    vs
    Istanbul Basaksehir
  • 21:00 - 01/10
    Kayserispor
    vs
    Trabzonspor
  • 00:00 - 02/10
    Adana Demirspor
    vs
    Galatasaray
  • Cúp Bồ Đào Nha
  • 21:00 - 01/10
    Uniao Leiria
    vs
    Montalegre
  • 21:00 - 01/10
    Sanjoanense
    vs
    Marialvas
  • 21:00 - 01/10
    Oliveira Hospital
    vs
    Estrela da Amadora
  • 21:00 - 01/10
    GD Joane
    vs
    Belenenses
  • 21:00 - 01/10
    Agueda
    vs
    Pevidem SC
  • 22:00 - 01/10
    Arronches e Benfica
    vs
    Vianense
  • 22:45 - 01/10
    CF Os Belenenses
    vs
    SCU Torreense
  • VĐQG Tunisian
  • 21:00 - 01/10
    Stade tunisien
    vs
    ES Hamam-Sousse
  • 21:00 - 01/10
    Esperance Sportive de Tunis
    vs
    Sifakesi
  • 21:00 - 01/10
    ES du Sahel
    vs
    US Tataouine
  • VĐQG Estonia
  • 21:00 - 01/10
    FC Kuressaare
    vs
    Tartu JK Maag Tammeka
  • 23:30 - 01/10
    FC Flora Tallinn
    vs
    Tallinna JK Legion
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 21:00 - 01/10
    FK Taraz
    vs
    Maktaaral
  • Montenegro Prva Crnogorska Liga
  • 21:00 - 01/10
    OFK Petrovac
    vs
    Arsenal Tivat
  • 21:00 - 01/10
    Decic Tuzi
    vs
    Mornar
  • VĐQG Georgia
  • 21:00 - 01/10
    FC Telavi
    vs
    Lokomotiv Tbilisi
  • VĐQG Azerbaijan
  • 21:00 - 01/10
    Qarabag
    vs
    FC Neftci Baku
  • Lithuania cup
  • 21:00 - 01/10
    FK Zalgiris Vilnius
    vs
    Kauno Zalgiris
  • FNL 2
  • 21:00 - 01/10
    Chernomorets Novorossiysk
    vs
    FK Kuban Kholding
  • 21:00 - 01/10
    Tyumen
    vs
    FK Ural-2
  • Giao Hữu
  • 21:00 - 01/10
    AO Kavala
    vs
    Apollon Paralimniou
  • 03:30 - 02/10
    Grenada
    vs
    St. Vincent Grenadines
  • Scottish Highland Football League
  • 21:00 - 01/10
    Deveronvale
    vs
    Keith
  • 21:00 - 01/10
    Buckie Thistle FC
    vs
    Turriff United
  • 21:00 - 01/10
    Formartine United
    vs
    Banks o Dee
  • 21:00 - 01/10
    Forres Mechanics
    vs
    Rothes
  • 21:00 - 01/10
    Huntly
    vs
    Strathspey Thistle
  • 21:00 - 01/10
    Inverurie Loco Works
    vs
    Brechin City
  • 21:00 - 01/10
    Nairn County
    vs
    Wick Academy
  • Hạng 2 Thụy Điển
  • 21:00 - 01/10
    Nykopings BIS
    vs
    Syrianska Eskilstuna IF
  • Northern Ireland IFA Championship
  • 21:00 - 01/10
    Annagh United
    vs
    HW Welders
  • 21:00 - 01/10
    Ards FC
    vs
    Dergview FC
  • 21:00 - 01/10
    Ballyclare Comrades
    vs
    Warrenpoint Town
  • 21:00 - 01/10
    Dundela
    vs
    Newington
  • 21:00 - 01/10
    Knockbreda
    vs
    Ballinamallard United
  • 21:00 - 01/10
    Loughgall FC
    vs
    Institute FC
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 21:00 - 01/10
    CD Beti Onak
    vs
    CD Cortes
  • 21:15 - 01/10
    SD Torina
    vs
    Castro
  • 21:30 - 01/10
    CD Touring
    vs
    SD San Ignacio
  • 21:30 - 01/10
    CD Ardoi Draw
    vs
    Valle de Egues
  • 21:30 - 01/10
    Avance Ezcabarte
    vs
    CD Subiza
  • 21:30 - 01/10
    CD Huarte
    vs
    Lagunak
  • 21:30 - 01/10
    CD Oberena
    vs
    CD Cantolagua
  • 21:30 - 01/10
    CD Manacor
    vs
    CE Mercadal
  • 21:30 - 01/10
    Santanyi
    vs
    Inter Manacor
  • 21:45 - 01/10
    Ponferradina B
    vs
    Palencia
  • 22:00 - 01/10
    Anaitasuna
    vs
    Aurrera Ondarroa
  • 22:00 - 01/10
    PE Sant Jordi
    vs
    Constancia
  • 22:00 - 01/10
    Aurrera de Vitoria
    vs
    Pasaia KE
  • 22:00 - 01/10
    UDC Txantrea KKE
    vs
    Alesves
  • 22:00 - 01/10
    Atletico Astorga
    vs
    UD Santa Marta
  • 22:00 - 01/10
    Samano
    vs
    UC Cartes
  • 22:00 - 01/10
    Urduliz FT
    vs
    CD Lagun Onak
  • 22:00 - 01/10
    Solares
    vs
    SD Revilla
  • 22:00 - 01/10
    Atzeneta UE
    vs
    Patacona
  • 22:00 - 01/10
    U.M. Escobedo
    vs
    Atletico Albericia
  • 22:15 - 01/10
    Numancia B
    vs
    CD La Virgen Del Camino
  • 22:30 - 01/10
    CD Santa Ursula
    vs
    UD Tamaraceite
  • 22:30 - 01/10
    UD Collerense
    vs
    Llosetense
  • 22:45 - 01/10
    SD Deusto
    vs
    CD Vitoria(SPA)
  • 22:45 - 01/10
    UCD Burlades
    vs
    Pamplona
  • 22:59 - 01/10
    CD Bullense
    vs
    Ciudad de Murcia
  • 22:59 - 01/10
    AD Cartaya
    vs
    Lucena CF
  • 22:59 - 01/10
    Cultural de Durango
    vs
    Portugalete
  • 22:59 - 01/10
    Bollullos CF
    vs
    Ceuta B
  • 22:59 - 01/10
    Manchego Ciudad
    vs
    Quintanar Del Rey
  • 22:59 - 01/10
    Villa Santa Brigida
    vs
    Tenerife B
  • 22:59 - 01/10
    UD Ibarra
    vs
    Panaderia Pulido
  • 22:59 - 01/10
    Arucas CF
    vs
    CD Union Sur Yaiza
  • 22:59 - 01/10
    UD Poblense
    vs
    Andratks
  • 23:30 - 01/10
    CD Estradense
    vs
    Deportivo La Coruna B
  • 00:00 - 02/10
    Caudal
    vs
    UD Llanera
  • 00:00 - 02/10
    Huetor Tajar
    vs
    Atletico Porcuna CF
  • 00:30 - 02/10
    Rapido de Bouzas
    vs
    CD Barco
  • Mexico Youth U20
  • 21:00 - 01/10
    Atlas U20
    vs
    Necaxa U20
  • 21:00 - 01/10
    San Luis U20
    vs
    Tigres UANL U20
  • 21:00 - 01/10
    CDSyC Cruz Azul U20
    vs
    Chivas Guadalajara U20
  • 21:00 - 01/10
    Monterrey U20
    vs
    Pachuca U20
  • Iceland Women Premier
  • 21:00 - 01/10
    Breidablik (w)
    vs
    Trottur Reykjavik (w)
  • 21:00 - 01/10
    IBV Vestmannaeyjar (w)
    vs
    Afturelding (w)
  • 21:00 - 01/10
    KR Reykjavik (w)
    vs
    Thor KA Akureyri (w)
  • 21:00 - 01/10
    Stjarnan Gardabaer (w)
    vs
    Keflavik (w)
  • 21:00 - 01/10
    Valur (w)
    vs
    UMF Selfoss (w)
  • Belgium Women 1st National
  • 21:00 - 01/10
    Famkes Merkem (w)
    vs
    Wuustwezel (w)
  • 22:00 - 01/10
    ASE de Chastre (w)
    vs
    Royal FC Liege (w)
  • Hạng 2 Georgia
  • 21:00 - 01/10
    FC Shukura Kobuleti
    vs
    WIT Georgia Tbilisi
  • 22:00 - 01/10
    FC Merani Tbilisi
    vs
    Spaeri FC
  • The lowlands of Scotland League
  • 21:00 - 01/10
    Cowdenbeath
    vs
    East Stirlingshire
  • 21:00 - 01/10
    Gala Fairydean
    vs
    Celtic B
  • 21:00 - 01/10
    Caledonian Braves
    vs
    East Kilbride
  • 21:00 - 01/10
    Cumbernauld Colts
    vs
    Stirling University
  • 21:00 - 01/10
    Gretna
    vs
    Tranent Juniors
  • 21:00 - 01/10
    Spartans
    vs
    Dalbeattie Star
  • 21:00 - 01/10
    Edinburgh University FC
    vs
    Broomhill FC
  • Angola Girabola League
  • 21:00 - 01/10
    Bravos do Maquis
    vs
    Primeiro de Agosto
  • 21:00 - 01/10
    Progresso da Lunda Sul
    vs
    Sporting de Benguela
  • 21:00 - 01/10
    CRD Libolo
    vs
    Desportivo Huila
  • 21:30 - 01/10
    Interclube Luanda
    vs
    Sagrada Esperanca
  • Finland Women League 1
  • 21:00 - 01/10
    KuPS Akatemia (W)
    vs
    FC Sport (w)
  • Czech Group D League
  • 21:00 - 01/10
    Hvezda Cheb
    vs
    SK Mondi Steti
  • 21:00 - 01/10
    Slavoj Myto
    vs
    Tj Banik Stribro
  • Norway Division 1 Women
  • 21:00 - 01/10
    Medkila (w)
    vs
    KIL/Hemne (w)
  • Spanish Ladies Premier League B
  • 21:00 - 01/10
    Rayo Vallecano (w)
    vs
    Barcelona II (w)
  • 22:59 - 01/10
    Santa Teresa B (w)
    vs
    Daimiel (W)
  • 22:59 - 01/10
    UD Geneto Del Teide (w)
    vs
    Orientacion Maritima (W)
  • 22:59 - 01/10
    ADFB La Rambla (w)
    vs
    Mislata CF (w)
  • Argentine Torneo A
  • 21:00 - 01/10
    Club Cipolletti
    vs
    Liniers Bahia Blanca
  • 02:00 - 02/10
    Sansinena
    vs
    Sportivo Penarol
  • 02:00 - 02/10
    Club Ciudad de Bolivar
    vs
    Ferro Carril Oeste Gral Pico
  • 02:00 - 02/10
    Olimpo Bahia Blanca
    vs
    Independiente Chivilcoy
  • Gibraltar Premier Division
  • 21:00 - 01/10
    Mons Calpe SC
    vs
    Lynx FC
  • 23:30 - 01/10
    Lincoln Red Imps FC
    vs
    Manchester 62 FC
  • Switzerland Division 1 Women
  • 21:00 - 01/10
    FC Luzern (w)
    vs
    Yverdon (w)
  • 22:59 - 01/10
    Basel (w)
    vs
    Servette (w)
  • Croatia U19 League
  • 21:00 - 01/10
    Rijeka U19
    vs
    HNK Sibenik U19
  • 22:00 - 01/10
    NK Istra 1961 U19
    vs
    HNK Cibalia U19
  • Spain Youth League
  • 21:00 - 01/10
    CD Diocesano U19
    vs
    Cultural Leonesa U19
  • 21:00 - 01/10
    Huesca U19
    vs
    CF Damm U19
  • 21:00 - 01/10
    CF Rayo Majadahonda U19
    vs
    Real Madrid U19
  • 21:00 - 01/10
    CF Badalona U19
    vs
    Girona U19
  • 22:00 - 01/10
    Deportivo La Coruna U19
    vs
    Sporting Gijon U19
  • 22:59 - 01/10
    Ural CF U19
    vs
    Compostela U19
  • 22:59 - 01/10
    Covadonga U19
    vs
    Lugo U19
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
  • 21:00 - 01/10
    Maritimo U19
    vs
    Nacional U19
  • 21:00 - 01/10
    Braga U19
    vs
    Tondela U19
  • 21:00 - 01/10
    Varzim U19
    vs
    LimianosU19
  • 21:00 - 01/10
    Feirense U19
    vs
    Nogueirense U19
  • 21:00 - 01/10
    SC Espinho U19
    vs
    Leixoes U19
  • 21:00 - 01/10
    Padroense U19
    vs
    Luxita U19
  • 21:00 - 01/10
    CD Fatima U19
    vs
    Uniao Leiria U19
  • 21:00 - 01/10
    Sousense U19
    vs
    SC Lamego U19
  • 21:00 - 01/10
    Vitoria SC Guimaraes U19
    vs
    Pacos Ferreira U19
  • 21:00 - 01/10
    Vizela U19
    vs
    Gondomar U19
  • 21:00 - 01/10
    GD Estoril-Praia U19
    vs
    Academica Coimbra U19
  • 21:00 - 01/10
    FC Porto U19
    vs
    Boavista U19
  • 21:00 - 01/10
    FC Famalicao U19
    vs
    Rio Ave U19
  • 21:00 - 01/10
    Anadia FC U19
    vs
    Gil Vicente U19
  • 21:00 - 01/10
    Casa Pia AC U19
    vs
    Belenenses U19
  • 21:00 - 01/10
    Vitoria FC Setubal U19
    vs
    Alverca U19
  • 21:00 - 01/10
    Vilafranquense U19
    vs
    Sporting Lisbon U19
  • 21:00 - 01/10
    SC Uniao Torreense U19
    vs
    Benfica U19
  • 21:00 - 01/10
    Oliveirense U19
    vs
    AC Marinhense U19
  • Croatia First League Women
  • 21:00 - 01/10
    ZNK Split (w)
    vs
    ZNK Osijek (w)
  • England Southern League Central Division
  • 21:00 - 01/10
    Bedford Town
    vs
    Stourbridge
  • 21:00 - 01/10
    Hednesford Town
    vs
    Rushden Diamonds
  • 21:00 - 01/10
    Kings Langley
    vs
    Bromsgrove Sporting FC
  • 21:00 - 01/10
    Redditch United
    vs
    Royston Town
  • 21:00 - 01/10
    Stratford Town
    vs
    Rushall Olympic
  • 21:00 - 01/10
    Tamworth
    vs
    Barwell
  • Lithuania II Lyga
  • 21:00 - 01/10
    FK Transinvest
    vs
    FK Viltis Vilnius
  • Spanish Ladies Premier League
  • 21:00 - 01/10
    Sporting De Huelva (w)
    vs
    Colegio Aleman Valencia (w)
  • 23:15 - 01/10
    Barcelona (w)
    vs
    Madrid CFF (w)
  • Finland Women Premier
  • 21:00 - 01/10
    Ilves Tampere (w)
    vs
    ONS (w)
  • Switzerland - 2.Liga
  • 21:00 - 01/10
    Koniz
    vs
    FC Black Stars Basel
  • 21:00 - 01/10
    Neuchatel Xamax FCS U21
    vs
    solothurn
  • 21:00 - 01/10
    USV Eschen Mauren
    vs
    FC Winterthur U21
  • 21:00 - 01/10
    Freienbach
    vs
    Kreuzlingen
  • 21:00 - 01/10
    FC Gossau
    vs
    SV Hongg
  • 21:00 - 01/10
    FC Linth 04
    vs
    Grasshoppers U21
  • 21:00 - 01/10
    FC Wettswil Bonstetten
    vs
    Weesen
  • 21:00 - 01/10
    Baden
    vs
    Etoile Carouge
  • 21:00 - 01/10
    SC Cham
    vs
    FC Rapperswil-Jona
  • 21:00 - 01/10
    Young Boys U21
    vs
    Zurich B team
  • 21:00 - 01/10
    Wohlen
    vs
    FC Emmenbrucke
  • 22:00 - 01/10
    Concordia Lausanne
    vs
    Portalban/Gletterens
  • 22:00 - 01/10
    US Terre Sainte
    vs
    Vevey Sports
  • 22:00 - 01/10
    Meyrin
    vs
    FC Naters
  • 22:00 - 01/10
    Stade Nyonnais
    vs
    Chiasso
  • 22:00 - 01/10
    Monthey
    vs
    Echallens
  • 22:00 - 01/10
    FC Paradiso
    vs
    Uzi
  • 22:00 - 01/10
    Lugano U21
    vs
    FC Tuggen
  • 22:00 - 01/10
    Bulle
    vs
    YF Juventus Zurich
  • 22:30 - 01/10
    Kriens
    vs
    Bavois
  • 00:00 - 02/10
    FC Thun U21
    vs
    Concordia
  • 00:00 - 02/10
    Grand Saconnex
    vs
    FC Martigny Sports
  • Austrian 3.Liga
  • 21:00 - 01/10
    SC Bregenz
    vs
    Sc Rothis
  • 21:00 - 01/10
    VfB Hohenems
    vs
    FC Lauterach
  • 21:00 - 01/10
    SV Austria Salzburg
    vs
    St. Johann
  • 21:00 - 01/10
    Bischofshofen
    vs
    USK Anif
  • 21:00 - 01/10
    SV Grodig
    vs
    SV Wals-Grunau
  • 21:00 - 01/10
    OTSU Hallein
    vs
    SV Kuchl
  • 21:00 - 01/10
    Kufstein
    vs
    SV Fugen
  • 21:00 - 01/10
    SC Imst
    vs
    SC Schwaz
  • 21:30 - 01/10
    SR Donaufeld Wien
    vs
    SV Leobendorf
  • 21:30 - 01/10
    SV Stripfing Weiden
    vs
    ASK-BSC Bruck Leitha
  • 22:00 - 01/10
    FC Brauerei Egg
    vs
    Admira Dornbirn
  • 00:00 - 02/10
    USV RB Weindorf St.Anna
    vs
    Leoben
  • Italian Serie B
  • 21:15 - 01/10
    Perugia
    vs
    Pisa
  • LaLiga 2
  • 21:15 - 01/10
    Racing Santander
    vs
    Malaga
  • 21:15 - 01/10
    Mirandes
    vs
    Las Palmas
  • 23:30 - 01/10
    Andorra CF
    vs
    Levante
  • 02:00 - 02/10
    Villarreal B
    vs
    Burgos CF
  • VĐQG Iran
  • 21:30 - 01/10
    Aluminium Arak
    vs
    Malavan
  • 21:30 - 01/10
    Nassaji Mazandaran
    vs
    Naft Masjed Soleyman FC
  • 22:00 - 01/10
    Gol Gohar FC
    vs
    Esteghlal Tehran
  • 22:30 - 01/10
    Foolad Khozestan
    vs
    Mes krman
  • 22:30 - 01/10
    Zob Ahan
    vs
    Peykan
  • AFC Championship U17
  • 21:30 - 01/10
    Turkmenistan U17
    vs
    Philippines U17
  • 22:15 - 01/10
    Kuwait U17
    vs
    Maldives U17
  • 23:45 - 01/10
    Bahrain U17
    vs
    Lebanon U17
  • 01:00 - 02/10
    Syria U17
    vs
    Jordan U17
  • 01:30 - 02/10
    Myanmar U17
    vs
    Saudi Arabia U17
  • Croatia 1.Division
  • 21:55 - 01/10
    ZNK Osijek
    vs
    NK Lokomotiva Zagreb
  • 00:30 - 02/10
    Dinamo Zagreb
    vs
    Slaven Koprivnica
  • VĐQG Áo
  • 22:00 - 01/10
    Red Bull Salzburg
    vs
    LASK Linz
  • 22:00 - 01/10
    Austria Lustenau
    vs
    Wolfsberger AC
  • 22:00 - 01/10
    WSG Swarovski Tirol
    vs
    Rapid Wien
  • Spain Primera Division RFEF
  • 22:00 - 01/10
    CF Intercity
    vs
    UE Cornella
  • 22:00 - 01/10
    Merida AD
    vs
    Pontevedra
  • 22:00 - 01/10
    Unionistas de Salamanca
    vs
    CF Rayo Majadahonda
  • 22:59 - 01/10
    UD Logrones
    vs
    Sabadell
  • 00:00 - 02/10
    Fuenlabrada
    vs
    CD Linares Deportivo
  • 00:00 - 02/10
    Real Murcia
    vs
    SD Logrones
  • 01:00 - 02/10
    Badajoz
    vs
    Racing de Ferrol
  • VĐQG Israel
  • 22:00 - 01/10
    Hapoel Kiryat Shmona
    vs
    Hapoel Haifa
  • 23:15 - 01/10
    Ashdod MS
    vs
    Hapoel Hadera
  • 00:00 - 02/10
    Maccabi Netanya
    vs
    Hapoel Beer Sheva
  • 00:30 - 02/10
    Maccabi Haifa
    vs
    Maccabi Tel Aviv
  • FNL
  • 22:00 - 01/10
    PFK Kuban
    vs
    FK Krasnodar 2
  • 22:00 - 01/10
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    vs
    Akron Togliatti
  • 22:59 - 01/10
    Alania Vladikavkaz
    vs
    Shinnik Yaroslavl
  • Poland Division 2
  • 22:00 - 01/10
    Motor Lublin
    vs
    Siarka Tarnobrzeg
  • 22:59 - 01/10
    Gornik Polkowice
    vs
    Radunia Stezyca
  • VĐQG Serbia
  • 22:00 - 01/10
    Habitpharm Javor
    vs
    FK Vozdovac Beograd
  • 00:00 - 02/10
    FK Napredak Krusevac
    vs
    Kolubara
  • VĐQG Hungary
  • 22:00 - 01/10
    Debrecin VSC
    vs
    Budapest Honved
  • 00:30 - 02/10
    Vasas
    vs
    ZalaegerzsegTE
  • VĐQG Jordan
  • 22:00 - 01/10
    Al Wihdat Amman
    vs
    AL Salt
  • 00:30 - 02/10
    Al Faisaly
    vs
    Al Hussein Irbid
  • VĐQG Kuwaiti
  • 22:00 - 01/10
    Al-Ttadamon(KUW)
    vs
    Al-Sahel
  • 00:20 - 02/10
    Al-Arabi Club (KUW)
    vs
    Al-Jahra
  • Moldova Divizia Nationala
  • 22:00 - 01/10
    FC Milsami
    vs
    CSF Baliti
  • VĐQG Chile
  • 22:00 - 01/10
    Huachipato
    vs
    CSD Antofagasta
  • 01:00 - 02/10
    Palestino
    vs
    Everton CD
  • 06:00 - 02/10
    Curico Unido
    vs
    Deportes La Serena
  • Hạng 2 Latvia
  • 22:00 - 01/10
    Rezekne/BJSS
    vs
    FK Smiltene BJSS
  • Palestine Football League
  • 22:00 - 01/10
    Shabab Alsamu
    vs
    Jabal Al Mukaber
  • Algerian Ligue Professionnelle 2
  • 22:00 - 01/10
    USM Annaba
    vs
    IB Khemis El Khechna
  • 22:00 - 01/10
    Union Sportive Souf
    vs
    Hamra Annaba
  • 22:00 - 01/10
    AS Ain Mlila
    vs
    US Chaouia
  • 22:00 - 01/10
    CA Batna
    vs
    ES Sour El Ghozlane
  • 22:00 - 01/10
    JS Bordj Menaiel
    vs
    AS Khroub
  • 22:00 - 01/10
    NRB Teleghma
    vs
    IRB Ouargla
  • 22:00 - 01/10
    USM EL HARRACH
    vs
    MC El Eulma
  • Austria Landesliga
  • 22:00 - 01/10
    SC Bad Sauerbrunn
    vs
    FC Deutschkreutz
  • 22:59 - 01/10
    UFC Markt Allhau
    vs
    SV Oberwart
  • 00:00 - 02/10
    SV Dellach Gail
    vs
    TSU Matrei
  • Mexico Segunda Division
  • 22:00 - 01/10
    Correcaminos II
    vs
    Aguacateros CDU
  • 22:59 - 01/10
    Universidad Guadalajara II
    vs
    Tritones Vallarta MFC
  • 00:00 - 02/10
    Club Atletico Angelopolis
    vs
    Calor de San Pedro
  • 04:00 - 02/10
    Huracanes Izcalli FC
    vs
    Club Canoneros Marina
  • 04:00 - 02/10
    Halcones de Zapopan
    vs
    U.A. Zacatecas
  • 04:00 - 02/10
    Sporting Canamy
    vs
    Real de Arteaga
  • 05:00 - 02/10
    Mineros de Fresnillo
    vs
    Chihuahua FC
  • Guatemala D2
  • 22:00 - 01/10
    C.S.D. Comunicaciones B
    vs
    Deportivo Sanarate
  • 02:30 - 02/10
    Suchitepequez
    vs
    Quiche FC
  • Saudi Arabia Division 2
  • 22:10 - 01/10
    Al-Rawdhah
    vs
    Al Safa(KSA)
  • 23:25 - 01/10
    Al-Kawkab
    vs
    Sajer FC
  • Malta Premier League
  • 22:15 - 01/10
    Santa Lucia
    vs
    Gudja United
  • 22:15 - 01/10
    Zebbug Rangers
    vs
    Marsaxlokk FC
  • VĐQG Thụy Điển
  • 22:30 - 01/10
    Degerfors IF
    vs
    Djurgardens
  • Italy C1
  • 22:30 - 01/10
    Pontedera
    vs
    Robur Siena S.S.D.
  • 22:30 - 01/10
    Audace Cerignola
    vs
    Gelbison
  • 22:30 - 01/10
    AZ Picerno ASD
    vs
    AC Monopoli
  • 22:30 - 01/10
    Taranto Sport
    vs
    Foggia
  • 22:30 - 01/10
    Turris Neapolis
    vs
    Catanzaro
  • 22:30 - 01/10
    Francavilla
    vs
    A.S Andria Bat
  • 22:30 - 01/10
    Viterbese
    vs
    Latina
  • 22:30 - 01/10
    Crotone
    vs
    Juve Stabia
  • 22:30 - 01/10
    Pescara
    vs
    Nuova Monterosi
  • 22:30 - 01/10
    Avellino
    vs
    Potenza
  • VĐQG Ba Lan
  • 22:30 - 01/10
    Lech Poznan
    vs
    Legia Warszawa
  • 01:30 - 02/10
    Pogon Szczecin
    vs
    Lechia Gdansk
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 22:30 - 01/10
    Stal Rzeszow
    vs
    Resovia Rzeszow
  • 01:00 - 02/10
    Gornik Leczna
    vs
    GKS Tychy
  • VĐQG Uruguay
  • 22:30 - 01/10
    Torque
    vs
    CS Cerrito
  • 04:00 - 02/10
    Centro Atletico Fenix
    vs
    Nacional Montevideo
  • 06:30 - 02/10
    Defensor Sporting Montevideo
    vs
    Albion FC
  • Slovenia 1.Liga
  • 22:30 - 01/10
    NK Olimpija Ljubljana
    vs
    Tabor Sezana
  • 01:15 - 02/10
    FC Koper
    vs
    NK Bravo
  • VĐQG Ả Rập Xê Út
  • 22:30 - 01/10
    Dhamk
    vs
    Al-Tai
  • 22:30 - 01/10
    Al Raed
    vs
    Al-adalh
  • 01:00 - 02/10
    Al Wehda Mecca
    vs
    Al-Ettifaq
  • 01:00 - 02/10
    Al Khaleej Club
    vs
    Al-Baten
  • Malta First Division League
  • 22:30 - 01/10
    Zejtun Corinthians
    vs
    Marsa
  • VĐQG Bờ Biển Ngà
  • 22:30 - 01/10
    LYS Sassandra
    vs
    CO Korhogo
  • 00:45 - 02/10
    Stella Club d'Adjame
    vs
    ASI Abengourou
  • Liberia First Division
  • 22:30 - 01/10
    Freeport
    vs
    BEA Mountain FC
  • Hạng 2 Ecuador
  • 22:45 - 01/10
    CD El Nacional
    vs
    CD Independiente Juniors
  • 01:00 - 02/10
    Manta FC
    vs
    Guayaquil SC
  • Republic of Ireland National League Women
  • 22:50 - 01/10
    Yalong City (w)
    vs
    Wexford Youths (w)
  • 22:59 - 01/10
    Peamount Utd (w)
    vs
    Bohemians Dublin (w)
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 22:59 - 01/10
    Basel
    vs
    St. Gallen
  • 01:30 - 02/10
    Grasshopper
    vs
    FC Zurich
  • VĐQG Romania
  • 22:59 - 01/10
    CS Mioveni
    vs
    Universitatea Craiova
  • 01:30 - 02/10
    CFR Cluj
    vs
    Petrolul Ploiesti
  • VĐQG Slovakia
  • 22:59 - 01/10
    Dukla Banska Bystrica
    vs
    Michalovce
  • 22:59 - 01/10
    Tatran LM
    vs
    Dunajska Streda
  • 22:59 - 01/10
    MSK Zilina
    vs
    Trencin
  • Slovakia 2. Liga
  • 22:59 - 01/10
    FK Kosice
    vs
    MFK Dubnica nad Vahom
  • Cyprus 1 Division
  • 22:59 - 01/10
    Apollon Limassol FC
    vs
    AEP Paphos
  • 22:59 - 01/10
    Doxa Katokopias
    vs
    Omonia Nicosia FC
  • 00:00 - 02/10
    AEK Larnaca
    vs
    Anorthosis Famagusta FC
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 22:59 - 01/10
    Altay Spor Kulubu
    vs
    Eyupspor
  • 22:59 - 01/10
    Caykur Rizespor
    vs
    Bodrumspor
  • Iceland Cup
  • 22:59 - 01/10
    Hafnarfjordur
    vs
    Vikingur Reykjavik
  • UAE League
  • 22:59 - 01/10
    Dibba Al-Fujairah
    vs
    Ajman
  • 22:59 - 01/10
    Al Nasr Dubai
    vs
    Al-Wasl
  • Turkiye Lig3
  • 22:59 - 01/10
    Diyarbakirspor
    vs
    Zonguldak
  • 22:59 - 01/10
    Iskenderun FK
    vs
    Belediye Vanspor
  • 22:59 - 01/10
    Batman Petrolspor
    vs
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
  • 22:59 - 01/10
    Isparta 32 Spor
    vs
    Erzincanspor
  • 22:59 - 01/10
    Menemen Belediye Spor
    vs
    Duzcespor
  • 22:59 - 01/10
    S.Urfaspor
    vs
    Bayburt Ozel Idare
  • 22:59 - 01/10
    Afjet Afyonspor
    vs
    Amedspor
  • 22:59 - 01/10
    Bursaspor
    vs
    Erokspor
  • Botola 2
  • 22:59 - 01/10
    JSM Jeunesse Sportive El Massi
    vs
    Ittifaq Marrakech
  • 22:59 - 01/10
    Itihad Z. Khemisset
    vs
    Renaissance Zmamra
  • 22:59 - 01/10
    Raja de Beni Mellal
    vs
    Olympique Dcheira
  • Mali Cup
  • 22:59 - 01/10
    Djoliba
    vs
    Real Bamako
  • El Salvador Reserves League
  • 22:59 - 01/10
    Alianza FC Reserves
    vs
    CD FAS Reserves
  • 01:30 - 02/10
    Santa Tecla U20
    vs
    Once Deportivo de Ahuachapán U20
  • 03:30 - 02/10
    CD Chalatenango Reserves
    vs
    Jocoro FC Reserves
  • Burkina Faso League
  • 22:59 - 01/10
    AS Sonabel
    vs
    AS Police Ouagadougou
  • 22:59 - 01/10
    Majestic FC
    vs
    Vitesse Delft
  • 22:59 - 01/10
    ASEC Koudougou
    vs
    US Forces Armees
  • Giao Hữu
  • 22:59 - 01/10
    Costa Rica U17
    vs
    Nicaragua U17
  • Qatar League CUP
  • 23:15 - 01/10
    Al-Ahli Doha
    vs
    Qatar SC
  • 23:15 - 01/10
    Al-Wakra
    vs
    Al-Sailiya
  • 23:15 - 01/10
    Umm Salal
    vs
    Al-Sadd
  • VĐQG Hy Lạp
  • 23:30 - 01/10
    Lamia
    vs
    Levadiakos
  • Hạng 2 Pháp
  • 00:00 - 02/10
    Nimes
    vs
    Paris FC
  • 00:00 - 02/10
    Valenciennes
    vs
    Sochaux
  • 00:00 - 02/10
    Caen
    vs
    Quevilly
  • 00:00 - 02/10
    Metz
    vs
    Pau FC
  • 00:00 - 02/10
    Dijon
    vs
    Le Havre
  • 00:00 - 02/10
    Chamois Niortais
    vs
    Guingamp
  • 00:00 - 02/10
    Rodez Aveyron
    vs
    Amiens
  • 00:00 - 02/10
    Annecy
    vs
    Bastia
  • Bosnia and Herzegovina Premier League
  • 00:00 - 02/10
    NK Siroki Brijeg
    vs
    FK Igman Konjic
  • Mexico Liga TDP
  • 00:00 - 02/10
    Inter Fundadores Queretaro
    vs
    Inter de Queretaro II
  • 00:00 - 02/10
    Club Hidalguense
    vs
    Centro de Formacion Chaco Gimenez
  • 03:00 - 02/10
    Atletico Nayarit
    vs
    Fenix CFAR
  • 04:00 - 02/10
    Progreso Yucatan
    vs
    CD Pioneros Junior
  • 04:00 - 02/10
    Titanes de Queretaro
    vs
    Celaya Linces
  • 04:00 - 02/10
    Bombarderos de Tecamac FC
    vs
    Halcones Negros FC
  • Liga MX Women
  • 00:00 - 02/10
    Unam Pumas (w)
    vs
    Leon (W)
  • Guatemala Liga Nacional Women
  • 00:00 - 02/10
    St Lucia (w)
    vs
    Kiche FC (W)
  • Colombia Regional League
  • 00:00 - 02/10
    Molino Viejo
    vs
    Talento y Vida
  • VĐQG Maroc
  • 00:15 - 02/10
    Olympique de Safi
    vs
    IRT Itihad de Tanger
  • 02:30 - 02/10
    Club Salmi
    vs
    OCK Olympique de Khouribga
  • Belgian First Amateur Division
  • 00:30 - 02/10
    Dessel Sport
    vs
    Ninove
  • 00:30 - 02/10
    Francs Borains
    vs
    Sint-Eloois-Winkel
  • 00:30 - 02/10
    Thes Sport
    vs
    Leuven B
  • 01:00 - 02/10
    Rupel Boom
    vs
    Hoogstraten VV
  • 01:00 - 02/10
    Olympic Charleroi
    vs
    RFC de Liege
  • 01:00 - 02/10
    LaLouviere
    vs
    Charleroi B
  • CAF U-17 Championship
  • 01:00 - 02/10
    Mauritania U17
    vs
    Sierra Leone U17
  • 04:00 - 02/10
    Cape Verde Islands U17
    vs
    Senegal U17
  • Hạng 2 Argentina
  • 01:00 - 02/10
    Deportivo Madryn
    vs
    Sacachispas
  • 01:10 - 02/10
    Almagro
    vs
    Independiente Rivadavia
  • 01:30 - 02/10
    Villa Dalmine
    vs
    CA Brown Adrogue
  • 02:00 - 02/10
    Alvarado Mar del Plata
    vs
    Ferrol Carril Oeste
  • BRA SPC
  • 01:00 - 02/10
    XV de Piracicaba
    vs
    Sao Caetano
  • 03:00 - 02/10
    Marilia Ac
    vs
    Portuguesa Desportos
  • Uruguay Segunda
  • 01:00 - 02/10
    Miramar Misiones FC
    vs
    Cerro Montevideo
  • 02:00 - 02/10
    Deportivo Colonia
    vs
    Villa Teresa
  • 02:00 - 02/10
    CA Bella Vista
    vs
    Tacuarembo
  • Belgium Second Amateur Divisio
  • 01:00 - 02/10
    Sporting Hasselt
    vs
    KFC Lille
  • Spain Segunda Women
  • 01:00 - 02/10
    CE Europa (w)
    vs
    Prainsa Zaragoza (w)
  • 01:15 - 02/10
    Atleico Malaga (w)
    vs
    Madrid CFF II (w)
  • Israel C League
  • 01:00 - 02/10
    FC Tzeirey Tamra
    vs
    Hapoel Ironi Karmiel
  • 01:00 - 02/10
    Hapoel Ganei Tikva
    vs
    Hapoel Azor
  • 01:15 - 02/10
    Beitar Petah Tikva
    vs
    Hakoah Amidar Ramat Gan FC
  • Faroe Islands Division 1
  • 01:00 - 02/10
    B36 Torshavn II
    vs
    B71 Sandur
  • Brazil Copa Gaucho
  • 01:00 - 02/10
    Tres Passos
    vs
    EC Passo Fundo
  • 01:30 - 02/10
    EC Pelotas(RS)
    vs
    Sapucaiense RS
  • Ngoại Hạng Canada
  • 01:00 - 02/10
    HFX Wanderers FC
    vs
    Atletico Ottawa
  • 04:00 - 02/10
    Forge FC
    vs
    York 9 FC
  • Brazil Copa Fares Lopes
  • 01:00 - 02/10
    Guarany CE
    vs
    Maracana CE
  • 02:00 - 02/10
    Pacajus
    vs
    Floresta CE
  • Brazil Gaucho Women
  • 01:00 - 02/10
    EC Juventude (W)
    vs
    Oriente (w)
  • Brazil national youth (U20) Football Championship
  • 01:00 - 02/10
    Juventus-SP (Youth)
    vs
    Hercilio Luz U20
  • 01:00 - 02/10
    Barra FC U20
    vs
    Joinville SC Youth
  • Brazil Campeonato Carioca Women
  • 01:00 - 02/10
    Fluminense RJ (w)
    vs
    Duque de Caxias (w)
  • 01:00 - 02/10
    Cabofriense (w)
    vs
    Perolas Negras (W)
  • Brazil Rio cup
  • 01:00 - 02/10
    Goncalense
    vs
    Portuguesa RJ
  • 01:00 - 02/10
    Americano RJ
    vs
    Volta Redonda
  • Israel B League
  • 01:15 - 02/10
    Hapoel Qalansawe
    vs
    Maccabi Nujeidat Ahmed
  • 01:15 - 02/10
    SC Maccabi Ashdod
    vs
    Maccabi Herzliya
  • 2 .Bundesliga
  • 01:30 - 02/10
    St. Pauli
    vs
    Heidenheimer
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 01:30 - 02/10
    UAI Urquiza
    vs
    Canuelas FC
  • Argentina group C Tebolidun League Manchester
  • 01:30 - 02/10
    Claypole
    vs
    General Lamadrid
  • 01:30 - 02/10
    Excursionistas
    vs
    San Martin Burzaco
  • 01:30 - 02/10
    Deportivo Laferrere
    vs
    Puerto Nuevo
  • 01:30 - 02/10
    Liniers
    vs
    El Porvenir
  • 01:30 - 02/10
    Victoriano Arenas
    vs
    Berazategui
  • Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
  • 01:30 - 02/10
    Juventud Unida
    vs
    Mercedes
  • Chile Primera D
  • 01:30 - 02/10
    Deportes Union Companias
    vs
    CD Provincial Ranco
  • 02:00 - 02/10
    San Antonio Unido
    vs
    Lautaro de Buin
  • 02:00 - 02/10
    Provincial Ovalle
    vs
    Deportes Rengo
  • 04:00 - 02/10
    San Marcos de Arica
    vs
    Deportes Valdivia
  • Ngoại Hạng Ireland
  • 01:45 - 02/10
    Sligo Rovers
    vs
    Shamrock Rovers
  • VĐQG Colombia
  • 02:00 - 02/10
    Cortulua
    vs
    Atletico Bucaramanga
  • 04:05 - 02/10
    Deportiva Once Caldas
    vs
    Jaguares de Cordoba
  • 06:10 - 02/10
    La Equidad
    vs
    Millonarios
  • VĐQG Bolivia
  • 02:00 - 02/10
    Real Potosi
    vs
    Royal Pari FC
  • 04:15 - 02/10
    Aurora
    vs
    Atletico Palmaflor Vinto
  • 06:30 - 02/10
    Bolivar
    vs
    Independiente Petrolero
  • Siêu Cúp Nam Mỹ
  • 03:00 - 02/10
    Sao Paulo
    vs
    Independiente Jose Teran
  • Hạng 2 Colombia
  • 03:00 - 02/10
    Valledupar FC
    vs
    Barranquilla FC
  • 04:00 - 02/10
    Real Cartagena
    vs
    Boca Juniors De Cali
  • 06:10 - 02/10
    Atletico FC
    vs
    Cucuta
  • Costa Rica 2.Liga
  • 03:00 - 02/10
    Futbol Consultants Moravia
    vs
    FC Aserri
  • 03:00 - 02/10
    Municipal Liberia
    vs
    AD Cofutpa
  • 04:00 - 02/10
    CS Uruguay De Coronado
    vs
    Santa Ana
  • Cuban Championship
  • 03:00 - 02/10
    Camaguey
    vs
    La Habana
  • 03:00 - 02/10
    Guantanamo FC
    vs
    Santiago de Cuba
  • 03:00 - 02/10
    Villa Clara
    vs
    Las Tunas
  • Chile Primera Division Women
  • 03:00 - 02/10
    CCD Fernandez Vial (w)
    vs
    Universidad de Chile (w)
  • Brazil Campeonato Potiguar 2
  • 03:00 - 02/10
    Mossoro
    vs
    Baraunas
  • Brasileiro, Serie C
  • 03:00 - 02/10
    ABC RN
    vs
    Mirassol
  • Hạng 2 Chile
  • 03:30 - 02/10
    CD Copiapo S.A.
    vs
    Rangers Talca
  • 03:30 - 02/10
    Puerto Montt
    vs
    Santiago Morning
  • VĐQG Venezuela
  • 04:00 - 02/10
    Monagas SC
    vs
    Metropolitanos FC
  • 06:15 - 02/10
    Carabobo FC
    vs
    Zamora Barinas
  • Hạng Nhất El Salvador
  • 04:00 - 02/10
    Atletico Marte
    vs
    A.D. Isidro Metapan
  • VĐQG Guatemala
  • 04:00 - 02/10
    CSD Municipal
    vs
    CD Achuapa
  • VĐQG Nicaragua
  • 04:00 - 02/10
    Matagalpa FC
    vs
    Juventus Managua
  • Guatemala Segunda Division
  • 04:00 - 02/10
    Futeca
    vs
    CSD San Pedro
  • Panama Liga Prom
  • 04:00 - 02/10
    Alianza FC Panama Reserves
    vs
    Panama City FC
  • 04:00 - 02/10
    Colon C 3
    vs
    Champions FC Academy
  • VĐQG Honduras
  • 04:15 - 02/10
    Marathon
    vs
    Honduras Progreso
  • USA Women
  • 05:00 - 02/10
    Gotham FC (W)
    vs
    Portland Thorns FC (w)
  • 06:00 - 02/10
    Washington Spirit (w)
    vs
    Houston Dash (w)
  • 06:30 - 02/10
    Racing Louisville (W)
    vs
    Kansas City NWSL (W)
  • Venezuela Segunda Division
  • 05:00 - 02/10
    Angostura FC
    vs
    Atletico La Cruz
  • Dominican Republic Liga
  • 05:00 - 02/10
    Moca FC
    vs
    Cibao FC
  • Honduras Liga de Ascenso
  • 05:00 - 02/10
    Atletico Choloma
    vs
    Villanueva FC
  • USL Championship
  • 05:30 - 02/10
    Loudoun United
    vs
    Detroit City
  • 06:00 - 02/10
    Hartford Athletic
    vs
    Charleston Battery
  • 06:00 - 02/10
    Indy Eleven
    vs
    FC Tulsa
  • 06:00 - 02/10
    Miami FC
    vs
    Memphis 901
  • 06:00 - 02/10
    Pittsburgh Riverhounds
    vs
    San Antonio
  • Aruba Division Di Honor
  • 05:30 - 02/10
    SV Caravel
    vs
    SV Dakota
  • VĐQG Ecuador
  • 05:45 - 02/10
    9 de Octubre
    vs
    Liga Dep. Universitaria Quito
  • USL League One
  • 06:00 - 02/10
    Greenville Triumph
    vs
    FC Tucson
  • 06:00 - 02/10
    North Carolina
    vs
    Omaha
  • 06:30 - 02/10
    Chattanooga Red Wolves
    vs
    Charlotte Independence
  • 06:30 - 02/10
    Tormenta FC
    vs
    Richmond Kickers
  • USA Independent
  • 06:00 - 02/10
    Maryland Bobcats FC
    vs
    Albion San Diego
  • Argentina Regional League
  • 06:00 - 02/10
    Deportivo Maipu
    vs
    Gutierrez
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 06:15 - 02/10
    Sporting San Miguelito
    vs
    Plaza Amador

Tại Về Bờ Live, bạn có thể biết được rất nhiều thông tin bóng đá khác nhau. Trong đó lịch thi đấu bóng đá là một trong những thông tin được mọi người tìm nhiều nhất. Bởi những người yêu bóng đá luôn muốn biết thời gian thi đấu của đội bóng mình thích hay các trận đấu lớn trong này. Để thu xếp thời gian và xem trận đấu một cách hợp lý nhất.

lich-thi-dau-bong-da-hom-nay-tai-vebo-tv
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại Vebo2.net

Hiện tại, chúng tôi đang cập nhật lịch bóng đá hôm nay ở toàn bộ các giải đấu hàng đầu. Thời gian cũng khá sớm và đầy đủ toàn bộ các thông tin quan trọng. Chính vì thế, nếu bạn đang muốn biết lịch ở bất kỳ giải đấu nào thì Vebo2.net là địa điểm bạn không được bỏ qua.

Về Bờ Live nơi tra cứu lịch thi đấu bóng đá chuẩn nhất

Bóng đá là môn thể thao được yêu thích nhất tại Việt Nam hiện nay. Chính vì thế, mỗi ngày có rất nhiều người muốn xem lịch thi đấu trực tuyến. Để giúp mình nắm được thời gian thi đấu của các trận đấu hàng đầu hay đội bóng mình yêu thích. Sau đó có thể thu xếp được thời gian hợp lý để xem các trận đấu bóng đá này.

Hiện tại ở Việt Nam có rất nhiều website cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến cho mọi người tham khảo. Tuy nhiên đa số các trang web này đều không đáp ứng được nhu cầu của mọi người. Ví dụ như cập nhật không đa dạng giải đấu, thông tin không chuẩn xác, không đầy đủ thông tin,… Vì điều này là Về Bờ Live được ra đời.

Theo như đánh giá của người dùng, VeBo TV chính là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến nhanh, đầy đủ và chính xác nhất hiện nay. Bởi chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch của bất kỳ đội bóng hay giải đấu nào đó khá đơn giản.

Thêm vào đó, bạn còn được biết toàn bộ các thông tin quan trọng trong lịch thi đấu cũng như các thông tin trước trận đấu. Cho nên, nếu bạn đang cần biết lịch thi đấu trực tuyến thì hãy truy cập vào ngay đây. Ngay dưới đây, chúng tôi sẽ cho bạn biết lý do tại sao Về Bờ TV lại được đánh giá cao đến như vậy.

Tại sao bạn nên xem lịch thi đấu bóng đá tại Về Bờ Live

Khi mà công nghệ phát triển, đa số mọi người thường xem thông tin bóng đá trực tuyến hơn là xem trên TV hay báo đài như trước. Bởi cách này vừa nhanh, đơn giản lại có thể tìm được thông tin mình cần chuẩn nhất.

Một trong những thông tin bóng đá được xem trực tuyến nhiều nhất phải kể đến lịch thi đấu. Bởi các trang web bóng đá luôn cập nhật lịch bóng đá khá đầy đủ và chi tiết. Trong đó website được nhiều người sử dụng để xem lịch nhất chính là Về Bờ TV. Bởi chúng tôi có những ưu điểm cực kỳ vượt trội sau đây:

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá cực kỳ đầy đủ

Hiện tại, chúng tôi đang cập nhật lịch thi đấu trực tuyến của toàn bộ các giải đấu bóng đá hàng đầu cũng như các giải cỏ khác. Chính vì thế, chỉ cần vào đây bạn có thể biết được lịch của bất kỳ giải đấu nào mình thích cực kỳ đơn giản. Những giải bóng đá được xem lịch thi đấu nhiều nhất tại Ve Bo Live phải kể đến như:

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh chính là giải đấu rất được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá trực tuyến cực kỳ đầy đủ. Khi mà toàn bộ 38 vòng đấu của giải Ngoại Hạng Anh luôn được Về Bờ TV cung cấp lịch cho mọi người.

Khi xem lịch Ngoại Hạng Anh tại đây, bạn còn được biết toàn bộ các thông tin chi tiết. Thêm vào đó, chúng tôi luôn cho bạn biết lịch giải đấu này cực kỳ sớm. Cụ thể là trước ít nhất 2 ngày khi các trận đấu tại đây được diễn ra.

Lịch thi đấu các giải bóng đá hàng đầu Châu Âu

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, tại VeBo TV, bạn còn được xem lịch của các giải bóng đá lớn nhất Châu Âu hiện tại. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu Ligue 1
  • Lịch thi đấu Champion League

Lịch thi đấu V-League

V-League chính là giải đấu bóng đá lớn nhất trong nước hiện tại. Chính vì thế, chúng tôi cũng cung cấp lịch của giải đấu này cực kỳ chi tiết cho mọi người tham khảo. Hiện tại V-League mỗi vòng sẽ diễn ra 7 cặp đôi giữa 14 đội bóng với nhau. Chỉ cần vào đây, bạn sẽ biết lịch bóng đá của từng trận đấu cực kỳ chi tiết.

Lịch thi đấu của đội tuyển Việt Nam

Đương nhiên rồi, mỗi khi đội tuyển Việt Nam tham gia một giải đấu bóng đá nào thì người hâm mộ vô cùng quan tâm. Chính vì thế, Vebo2.net cũng cập nhật lịch của đội tuyển Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Hiện tại các giải đấu mà đội tuyển Việt Nam tham dự như:

  • AFF Cup
  • Vòng loại World Cup khu vực Châu Á
  • Sea Games
  • U23 Châu Á
  • U19 Châu Á
  • Các trận đấu giao hữu,..

Toàn bộ các giải đấu trên đây đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ. Giúp bạn có thể biết chính xác lịch của đội tuyển Việt Nam khi diễn ra bất kỳ trận đấu nào.

Lịch của những giải đấu khác

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh hay các giải đấu như kể trên.  Khi vào VeBo TV bạn còn được biết lịch của rất nhiều giải đấu khác trên toàn thế giới. Để giúp bạn dễ tìm và xem lịch thi đấu của trận đấu hay giải đấu mình thích nhanh nhất. Chúng tôi còn chia ra thành các mục khác nhau, ví dụ như:

  • Lịch thi đấu diễn ra vào ngày hôm nay
  • Lịch thi đấu diễn ra vào ngày mai
  • Lịch thi đấu của từng đội bóng trong toàn bộ mùa giải

Xem lịch thi đấu bóng đá với đầy đủ thông tin

Về Bờ TV biết được rằng mọi người khi xem lịch thi đấu trực tuyến luôn muốn biết được toàn bộ các thông tin quan trọng. Chính vì thế, chúng tôi cũng cho bạn biết đầy đủ các thông tin trong lịch bóng đá. Cụ thể đó là:

  • Thời gian thi đấu chính thức của trận đấu
  • Sân tổ chức trận đấu
  • Trọng tài bắt chính trong trận
  • Đội hình và sơ đồ chiến thuật mà cả hai đội sử dụng.

Thông tin được sắp xếp thông tin

Tại chuyên mục Lịch Thi Đấu tại VeBo TV, bạn sẽ thấy toàn bộ các thông tin được sắp xếp khá khoa học. Giúp bạn có thể tìm ra thông tin mình cần một cách nhanh nhất. Cụ thể như sau:

  • Các thông tin được chúng tôi sắp xếp dựa vào giờ/ ngày/ tháng trận đấu diễn ra. Thêm vào đó 2 đội bóng đối đầu cũng được in to để mọi người thấy rõ
  • Lịch bóng đá hôm nay, ngày mai,.. cũng được chúng tôi chia theo từng mục nhỏ. Giúp bạn tìm được lịch các trận đấu diễn ra vào ngày bạn muốn cực kỳ đơn giản
  • Toàn bộ thông tin trong lịch thi đấu bóng đá của Vebo2.net cũng được cam kết chính xác 100%. Nên bạn hoàn toàn yên tâm khi sử dụng cách thông tin mà chúng tôi đưa ra
  • Những trận đấu bóng đá lớn, các đội bóng hàng đầu cũng được VeBo Live ưu tiên hơn. Cho bạn biết hôm nay diễn ra các trận đấu hấp dẫn nào.

Thêm vào đó, trang web Về Bờ TV cũng được thiết kế cực kỳ khoa học. Cho nên bạn dễ dàng sử dụng và tìm bất kỳ lịch bóng đá nào mình muốn một cách dễ dàng.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá trên các đài truyền hình

Để bạn có thể tìm được một nơi để xem bóng đá trực tiếp trận đấu mình thích với chất lượng cao nhất. Chúng tôi còn cập nhật thêm cả lịch trên các đài truyền hình phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Chỉ cần truy cập vào Vebo2.net, bạn có thể biết được lịch phát sóng của các kênh như Thể thao TV, Bóng đá TV, K+PM, VTV3, VTV6, K+,.. khá dễ dàng.

Thêm vào đó, VeBo Live cũng là một website phát sóng bóng đá trực tuyến miễn phí với chất lượng cao hàng đầu hiện nay. Cho nên mỗi ngày chúng tôi đề trực tiếp toàn bộ các trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất. Trước khi trận đấu được diễn ra, VeBo TV cũng cập nhật lịch phát sóng tại đây đầy đủ cho bạn biết. Giúp bạn có thể xem trận đấu bóng đá mình thích ngay tại đây một cách tốt nhất.

Cập nhật toàn bộ thông tin trước trận

Khi xem lịch thi đấu bóng đá tại VeBo TV, bạn còn được biết toàn bộ các thông tin trước  trận đấu của hai đội. Bởi mỗi trận đấu chuẩn bị diễn ra, đều được chúng tôi cung cấp các thông tin sau đây:

  • Đội hình ra sân dự kiến, sơ đồ chiến thuật mà hai đội sử dụng trong trận đấu
  • Lịch sử đối đầu của hai đội trong quá khứ
  • Phong độ của hai đội trong các trận đấu gần nhất
  • Các bài soi kèo, nhận định trước trận đấu của những cao thủ hàng đầu
  • Bảng kèo nhà cái của trận đấu,….

Toàn bộ các thông tin trên đều được VeBo Live cập nhật khá là sớm. Đương nhiên thông tin cũng đầy đủ và chuẩn xác nên bạn yên tâm khi tham khảo.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Vebo2.net

Như chúng tôi chia sẻ cho bạn biết ở trên, trang web VeBo Live được thiết kế khá khoa học. Cho nên để tìm lịch bóng đá hôm nay tại đây, bạn chỉ cần làm như sau:

Bước 1: Truy cập vào Vebo2.net

Đầu tiên bạn sẽ chuẩn bị máy tính hoặc điện thoại thông minh được kết nối mạng. Sau đó tiến hành truy cập vào trang web Ve Be Live.

Bước 2: Chọn vào mục Lịch Thi Đấu

Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Công Cụ rồi chọn vào Lịch Thi Đấu.

Bước 3: Tìm lịch bóng đá mình muốn

Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm lịch của giải đấu hay trận đấu mình muốn là xong. Hiện tại Về Bờ TV chia lịch ra thành nhiều mục nhỏ khác nhau cho bạn dễ tìm kiếm. Ví dụ như lịch của đội bóng, giải đấu, ngày diễn ra trận đấu,… Khi tìm thấy thì bạn sẽ xem được toàn bộ thông tin trong lịch.

Với những ưu điểm của VeBo TV trên đây, có thể khẳng định rằng đây là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu hiện nay. Chính vì thế, nếu bạn muốn xem lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Đức, Pháp, Ý, Việt Nam,… Thì phải nhất định truy cập vào đây ngay lập tức.

SHBET

ONE88

X

ONE88

SHBET

8XBET